Nhà 3 tầng Cẩm Lệ Đà Nẵng 81m² giá 4.99 tỷ - Vị trí đắc địa gần Lê Trọng Tấn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Cẩm Lệ Đà Nẵng 81m² giá 4.99 tỷ - Vị trí đắc địa gần Lê Trọng Tấn!

Dưới 5 tỷ
81 m² - 62 triệu/m²

Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
81 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng! Với thiết kế 3 tầng hiện đại và diện tích 81m², đây là nơi lý tưởng cho gia đình bạn sinh sống và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế thông minh và tiện nghi
  • Đặc điểm: Ngôi nhà mới, gần khu vực dân cư đông đúc, không gian sống thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và Trung học cơ sở, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Cẩm Lệ chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các tuyến đường chính như Lê Trọng Tấn và Trường Chinh, thuận tiện di chuyển
  • Gần bệnh viện Đà Nẵng, đảm bảo an tâm về sức khỏe gia đình
  • Khu vực phát triển nhanh chóng với nhiều tiện ích hiện đại xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước của bạn, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết!