Nhà 3 tầng Cẩm Bình 211m² giá 11 tỷ - Chính chủ cần bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Cẩm Bình 211m² giá 11 tỷ - Chính chủ cần bán gấp!

11 tỷ
211 m² - 52 triệu/m²

Cẩm Bình, Đông Triều, Quảng Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
211 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng tại Cẩm Bình, Đông Triều, Quảng Ninh với giá cả hợp lý! Ngôi nhà có diện tích 211m², nằm gần đường bao biển, thuận tiện cho việc di chuyển và tận hưởng không khí trong lành.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 211m²
  • Bố trí: 3 tầng với phòng khách, bếp, phòng thờ rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, sạch sẽ, còn rất mới, hướng Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường bao biển, thuận lợi cho việc đi lại và tắm biển
  • Chỉ vài phút di chuyển đến các khu vực mua sắm, giải trí
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình
  • Gần các trường học và bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Cẩm Bình, hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị tại khu vực tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.