Nhà 3 tầng Bùi Thị Xuân, Quận 1, 44m² giá 4.15 tỷ - Sổ hồng hoàn công đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Bùi Thị Xuân, Quận 1, 44m² giá 4.15 tỷ - Sổ hồng hoàn công đủ!

4.15 tỷ
44 m² - 94 triệu/m²

Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà 3 tầng tại Bùi Thị Xuân, Quận 1. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà lý tưởng tại trung tâm thành phố với giá hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m² (4m x 11m)
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Hẻm 4m rộng thoáng mát, không gian sống dễ chịu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học Quốc tế 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Chỉ mất 5 phút đi bộ đến các trung tâm thương mại lớn.
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro.
  • Đầy đủ tiện ích như bệnh viện, ngân hàng, công viên xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, các chuyên gia làm việc tại trung tâm hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn nhà mơ ước này. Đừng bỏ lỡ cơ hội!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 1
Phường/Xã: Bến Thành