Nhà 3 tầng Biển Hoà Minh, Đà Nẵng 9m² giá 7 tỷ - Vị trí đắc địa chỉ cách biển 1 phút! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Biển Hoà Minh, Đà Nẵng 9m² giá 7 tỷ - Vị trí đắc địa chỉ cách biển 1 phút!

7 tỷ
9 m² - 778 triệu/m²

Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
9 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại khu vực Biển Hòa Minh, quận Liên Chiểu, Đà Nẵng, chỉ cách biển Nguyễn Tất Thành 1 phút đi bộ. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không khí trong lành, gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 9m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, công năng đầy đủ, tiện nghi hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Minh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu vực dân cư cao, dân trí ổn định và an ninh tốt
  • Không khí trong lành, gần biển, lý tưởng để nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai muốn tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần biển và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!