Nhà 3 tầng An Hải An Dương 50m² 2.54 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng An Hải An Dương 50m² 2.54 tỷ - Chính chủ bán

2.54 tỷ
50 m² - 51 triệu/m²

Phường An Hải, Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
50 m²

Nhà 3 tầng gần chợ Minh Kha, ô tô đỗ cửa, chủ tặng full nội thất, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:50m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, sân phơi và 3 WC
  • Đặc điểm:Hướng Đông Nam, kết cấu chắc chắn, bàn giao nội thất, hỗ trợ ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Minh Kha trong tầm đi bộ, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • UBND phường An Hải và trạm y tế phường chỉ cách vài trăm mét
  • Gần Trường Tiểu học An Hải và THCS An Hải thuận lợi cho con em đi học
  • Rút ngắn kết nối đến trung tâm thị trấn An Dương, các dịch vụ hành chính và thương mại
  • Công viên nhỏ và tượng đài trung tâm thị trấn tạo không gian thư giãn buổi tối

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.54 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần nhà riêng gần trung tâm huyện, muốn ô tô đỗ cửa, sẵn sàng nhận nội thất và vay thêm ngân hàng cho hồ sơ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nắm rõ thủ tục sổ đỏ, xem nhà và nhận tư vấn hỗ trợ tài chính.