Nhà 3 tầng An Đồng 49.5m² giá chỉ 2.95 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng An Đồng 49.5m² giá chỉ 2.95 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

2.95 tỷ
49.5 m² - 60 triệu/m²

Phường An Đồng, Quận An Dương, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
49.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng hiện đại tại An Đồng, Hải Phòng! Với thiết kế thông minh và đầy đủ nội thất, đây chắc chắn là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49.5m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, sân phơi, ban công, 3 toilet, sân chung rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, hướng Đông và Đông Bắc, đầy đủ nội thất, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Vĩnh Khê và chợ đêm chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm
  • Gần viện Tiệp 2, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Vị trí dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.950.000.000 triệu VND - 3.550.000.000 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những ai muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!