Nhà 3 tầng 44 Đỗ Đăng Đệ, Đà Nẵng 112.5m² giá 11 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng 44 Đỗ Đăng Đệ, Đà Nẵng 112.5m² giá 11 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

11 tỷ
112.5 m² - 98 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
112.5 m²

Chào mừng quý khách đến với căn nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại địa chỉ 44 Đỗ Đăng Đệ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi tại khu vực sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112.5m² (5m x 22.5m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 toilet, 1 phòng tắm lớn có bồn tắm sục massage, 1 phòng xông hơi khô, 1 phòng xông hơi nước, 1 phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng được trang bị giàn năng lượng mặt trời, camera an ninh toàn bộ, vỉa hè 4m, sân rộng rãi thuận tiện cho ô tô.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách cầu Hòa Xuân 200m, thuận tiện di chuyển tới các khu vực lân cận.
  • Gần khu biệt thự đảo Vít Euro, tạo môi trường sống đẳng cấp.
  • Cách 2 tòa tháp đôi cầu Hòa Xuân đang xây dựng chỉ 300m.
  • Gần trường mẫu giáo, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ.
  • Vị trí đông đúc và sầm uất, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi, cũng như những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển năng động của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch hẹn xem nhà.