Nhà 3 Tầng 18m² Trần Xuân Soạn, Q7 - Sổ Hồng Riêng, Giá 2.96 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng 18m² Trần Xuân Soạn, Q7 - Sổ Hồng Riêng, Giá 2.96 Tỷ

2.96 tỷ
18 m² - 164 triệu/m²

Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
18 m²

Chính chủ chào bán nhà hẻm xe hơi 3 tầng kiên cố tại vị trí đắc địa đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7. Cơ hội sở hữu tổ ấm lý tưởng hoặc kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m² (3m x 6m)
  • Bố trí: Trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, thoáng mát, có chỗ đậu xe hơi trong nhà. Hẻm xe hơi rộng rãi, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hưng, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường THPT Tân Phong, THCS Tân Hưng chỉ vài trăm mét, lý tưởng cho con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính như Nguyễn Hữu Thọ, Nguyễn Văn Linh.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quận 7, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất.
  • Khu dân cư sầm uất, an ninh, nhiều tiện ích vui chơi, giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.96 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm một tổ ấm ổn định, tiện nghi hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá tại khu vực Quận 7.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước hoặc kênh đầu tư sinh lời vượt trội! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam