Nhà 3 phòng ngủ tại KDC Phú An, Cần Thơ 63m² giá 3.29 tỷ - Vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 phòng ngủ tại KDC Phú An, Cần Thơ 63m² giá 3.29 tỷ - Vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng!

3.29 tỷ
63 m² - 52 triệu/m²

Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà 3 phòng ngủ tọa lạc tại vị trí cực đẹp đầu KDC Phú An, phường Hưng Phú, quận Cái Răng, Cần Thơ! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng với đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m² (4 x 15.77m)
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 ban công
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, pháp lý sổ hồng thổ cư, bao hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Hưng Phú, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hưng Phú chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường lớn và trạm xe buýt
  • Gần bệnh viện Đa khoa Cái Răng, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.290 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, an ninh, gần gũi với các tiện ích xung quanh và dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và được tư vấn miễn phí.