Nhà 3 mê mặt tiền Phan Huy Ích, Nhơn Bình 90m² giá 4.79 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 mê mặt tiền Phan Huy Ích, Nhơn Bình 90m² giá 4.79 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

4.79 tỷ
90 m² - 53 triệu/m²

Nhơn Bình, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu 2 căn nhà liền kề 3 mê mặt tiền đường Phan Huy Ích, Nhơn Bình, Quy Nhơn. Đây là một trong những vị trí đắc địa với tiềm năng phát triển mạnh mẽ, thích hợp cho cả việc an cư lẫn kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²/căn (Tổng 2 căn: 180m²)
  • Bố trí: Nhà 3 mê, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, khu vực đông đúc, thuận lợi cho việc buôn bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Nhơn Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu hành chính tỉnh, thuận lợi cho việc giao dịch và làm việc
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư đông đúc, môi trường sống lý tưởng
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ 790 triệu/căn (Có thể thương lượng khi mua cả 2 căn)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình muốn an cư, cũng như cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực sầm uất của Quy Nhơn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này! Gặp Phú để biết thêm thông tin chi tiết.