Nhà 3 mê Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn 47m² giá 3.95 tỷ - Tặng full nội thất xịn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 mê Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn 47m² giá 3.95 tỷ - Tặng full nội thất xịn!

3.95 tỷ
47 m² - 84 triệu/m²

Quy Nhơn, Bình Định

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
47 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 3 mê tuyệt đẹp tại đường Hoàng Văn Thụ, thành phố Quy Nhơn! Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi và an toàn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47,25m² (ngang 3m5)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu
  • Đặc điểm: Xây dựng bê tông cốt thép chắc chắn với diện tích sử dụng lên đến 160m², bao gồm 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ, 4 toilet, 1 phòng thờ, 1 phòng giặt và 2 sân thượng trước sau.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện chung cư Simona, vị trí trung tâm thuận tiện cho việc đi lại
  • Khu dân cư an ninh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, trường học và các dịch vụ thiết yếu khác
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ 950 triệu VND (thương lượng nhẹ cho người thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình đông thành viên, những cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam