Nhà 3 mặt tiền Gò Vấp 1424m² giá 110 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 mặt tiền Gò Vấp 1424m² giá 110 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

110 tỷ
1424 m² - 77 triệu/m²

13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
1424 m²

Cơ hội sở hữu nhà 3 mặt tiền trên đường Lê Đức Thọ, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh với diện tích lên tới 1424m². Đây là một trong những vị trí đắc địa nhất khu vực, thích hợp cho việc kinh doanh mọi ngành nghề, bao gồm làm khách sạn, nhà hàng, hoặc phân lô đầu tư. Không chỉ có diện tích lớn, ngôi nhà còn có thiết kế 1 lầu, thuận tiện cho việc sử dụng và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1424m²
  • Bố trí: Nhà 1 lầu
  • Đặc điểm: 3 mặt tiền, vị trí đẹp, thuận lợi cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện mua sắm
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Nằm trong khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển mạnh mẽ
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 110 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc tìm kiếm một nơi phát triển bền vững. Với vị trí đắc địa và diện tích lớn, ngôi nhà này hứa hẹn sẽ mang lại lợi nhuận hấp dẫn trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội