Nhà 3 lầu hẻm 1/ Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận 21m² giá 5 tỷ - An ninh, yên tĩnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 lầu hẻm 1/ Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận 21m² giá 5 tỷ - An ninh, yên tĩnh!

5 tỷ
21 m² - 238 triệu/m²

Phường 02, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
21 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 lầu tại hẻm 1/ Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống an ninh và yên tĩnh giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m²
  • Bố trí: Trệt, 2 lầu và sân thượng, bao gồm 2 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hoàn công đầy đủ, hẻm 3m cách mặt tiền chỉ 50m, khu vực dân trí cao, an ninh, yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn
  • Gần các dịch vụ y tế như bệnh viện Phú Nhuận, đảm bảo sức khoẻ cho cả gia đình
  • Các quán cà phê, nhà hàng và khu vui chơi giải trí xung quanh phong phú

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, yên tĩnh và an ninh, gần gũi với các tiện ích dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội