Nhà 3 Lầu Full Nội Thất Hẻm Xe Hơi 6m - 1979 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - Chỉ 8.5 Tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Lầu Full Nội Thất Hẻm Xe Hơi 6m - 1979 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - Chỉ 8.5 Tỷ!

8.5 tỷ
57.5 m² - 148 triệu/m²

Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
57.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 3 lầu đầy đủ nội thất, tọa lạc tại địa chỉ 1979 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, ngay giáp quận 7. Đây là nơi lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.5m²
  • Bố trí: 1 Trệt - 2 Lầu - Sân thượng - 4 Phòng ngủ - 5 WC - Gara xe hơi
  • Đặc điểm: Full nội thất, hẻm xe hơi 6m, đường trải nhựa, khu dân cư cao tầng đồng bộ, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng cao như Trường THCS Huỳnh Tấn Phát và Trường Tiểu học Bình Khánh
  • Chỉ cách chợ Nhà Bè khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Nhà Bè, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình bạn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến quận 7 và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này sẽ rất phù hợp cho các gia đình đông người, các bạn trẻ yêu thích không gian sống hiện đại, hay nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được gặp và làm việc với chính chủ, cơ hội không thể bỏ lỡ!