Nhà 2PN Tô Ngọc Vân, Linh Đông 49.7m² giá 3.65 tỷ - Sổ riêng, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2PN Tô Ngọc Vân, Linh Đông 49.7m² giá 3.65 tỷ - Sổ riêng, tiện ích đầy đủ!

3.65 tỷ
49 m² - 74 triệu/m²

Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
49 m²

Trải nghiệm không gian sống lý tưởng tại căn nhà 2 phòng ngủ trên đường Tô Ngọc Vân, phường Linh Đông, quận Thủ Đức. Với vị trí thuận lợi, chỉ cách Phạm Văn Đồng 1 phút, bạn dễ dàng kết nối đến sân bay và trung tâm thành phố Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49.7m² (5.3 x 9)
  • Bố trí: Phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng, không vướng quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Các trường học trong bán kính 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Siêu thị lớn chỉ cách vài phút đi bộ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn sống ổn định tại khu vực phát triển, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn nhà mơ ước này và tận hưởng cuộc sống tiện nghi ngay hôm nay!