Nhà 2MT Hậu Giang - Phạm Đình Hổ Q6 71m²/50 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2MT Hậu Giang - Phạm Đình Hổ Q6 71m²/50 tỷ - Ô tô vào tận nhà

50 tỷ
71 m² - 704 triệu/m²

Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
71 m²

Nhà góc 2 mặt tiền Hậu Giang - Phạm Đình Hổ dành cho ai cần vị trí giao thông đắc địa, ô tô vào tận nhà nhanh chóng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:7m x 16m – 71,4m²
  • Bố trí:5 tầng, tầng trệt kinh doanh + 4 lầu sinh hoạt, DTSD gần 350m²
  • Đặc điểm:2 mặt tiền đường lớn, sổ hồng cá nhân, phù hợp kinh doanh kết hợp để ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Hậu Giang trước nhà, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Công viên Phú Lâm và sân tập ngay gần để thư giãn cuối tuần
  • Trung tâm hành chính Quận 6 trên đường Hậu Giang, giải quyết giấy tờ nhanh chóng
  • Bệnh viện Quận 6 cách vài phút, phòng khám đa khoa đầy đủ
  • Trường THCS Phạm Đình Hổ kế bên, thuận tiện đưa đón con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:50 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình nhiều thế hệ cần chỗ ở rộng kết hợp kinh doanh, chủ đầu tư muốn tài sản mặt tiền sẵn pháp lý.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và hoàn thiện thủ tục nhanh chóng.