Nhà 27m² Ngô Quyền, Hải Phòng - 3 Mặt Thoáng, Ô Tô Tới Cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 27m² Ngô Quyền, Hải Phòng - 3 Mặt Thoáng, Ô Tô Tới Cửa

1.6 tỷ
27 m² - 59 triệu/m²

Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
27 m²

Bán gấp nhà 27.3m² tại trung tâm Ngô Quyền, Hải Phòng - Sẵn Sàng Dọn Vào Ở Ngay!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà vuông vắn, 3 mặt thoáng, đón gió tự nhiên và ánh sáng tối đa, nằm trên mặt ngõ ô tô 1 tấn tại Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền. Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27.3m²
  • Bố trí: 2 tầng, 3 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô tải 1 tấn ra vào thoải mái, nhà xây kiên cố, thiết kế hợp lý tối ưu diện tích sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vạn Mỹ, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách trường THCS Vạn Mỹ chưa đầy 500m, an tâm cho con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố như đường Đà Nẵng, Lạch Tray.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, dân trí cao.
  • Gần các tiện ích công cộng khác như công viên, ngân hàng, bưu điện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.6 tỷ
  • Pháp lý: Giấy tờ thanh lý công ty, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này cực kỳ phù hợp với các cặp vợ chồng trẻ, gia đình có 2-3 thành viên muốn sở hữu một tổ ấm riêng với chi phí hợp lý tại khu vực trung tâm. Hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có khả năng cho thuê hoặc tăng giá trong tương lai gần.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng sở hữu căn nhà 3 mặt thoáng tại Ngô Quyền với mức giá không thể tốt hơn. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!