Nhà 2,5 tầng Ngõ Lạch Tray, Hải Phòng 20m² giá 1.65 tỷ - Vị trí siêu đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2,5 tầng Ngõ Lạch Tray, Hải Phòng 20m² giá 1.65 tỷ - Vị trí siêu đẹp!

1.65 tỷ
20 m² - 83 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
20 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà 2,5 tầng tại vị trí đắc địa Ngõ Lạch Tray, Hải Phòng. Với diện tích 20m², căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 2,5 tầng với thiết kế hợp lý
  • Đặc điểm: Ngõ rộng 9m, cách mặt đường chính chỉ 30m, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Lạch Tray chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu vực vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu sống năng động
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.65 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi tìm kiếm một không gian sống tiện lợi và thoải mái tại Hải Phòng.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp, cơ hội không đến lần hai!