Nhà 2 tầng Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh 46m² giá 6.2 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh 46m² giá 6.2 tỷ - Full nội thất cao cấp!

6.2 tỷ
46 m² - 135 triệu/m²

25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường 25, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà đầy đủ tiện nghi và sang trọng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, full nội thất cao cấp, có sân để xe 10m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường Tiểu học Lê Văn Tám
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 2km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần công viên Văn Thánh, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Có nhiều quán ăn ngon và dịch vụ tiện ích xung quanh, đáp ứng nhu cầu hàng ngày
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực trung tâm thành phố qua các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người yêu thích sự tiện nghi và không gian sống sạch sẽ, yên tĩnh trong một khu vực dân trí cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!