Nhà 2 tầng Trường Thọ 97m² 4.83 tỷ ô tô vào nhà ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Trường Thọ 97m² 4.83 tỷ ô tô vào nhà ở ngay

4.83 tỷ
97 m² - 50 triệu/m²

Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
97 m²

Nhà 2 tầng BTCT hiếm tại Trường Thọ, hẻm xe hơi tới cửa, thiết kế tối ưu công năng, gia đình dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:97m² (ngang 5m nở hậu 6m, dài 18m), công nhận 64m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 2WC, bếp rộng, phòng thờ, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm:Nhà 2 tầng BTCT kiên cố, hẻm xe hơi tới cửa, khu dân cư yên tĩnh, an ninh, dân trí cao, cách đường Đặng Văn Bi khoảng 100m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Thủ Đức, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm, ẩm thực và giải trí
  • Tiếp cận nhanh Ngã Tư Thủ Đức và Xa Lộ Hà Nội, di chuyển thuận tiện về các quận trung tâm
  • Chỉ vài phút ra các tuyến đường lớn khu Trường Thọ, kết nối linh hoạt tới các khu lân cận
  • Khu vực dân cư phát triển với chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi và quán ăn xung quanh
  • Thuận tiện cho gia đình có con nhỏ nhờ hệ thống trường học và dịch vụ thiết yếu trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.83 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc các cặp vợ chồng tìm nhà ở lâu dài tại TP Thủ Đức, cần không gian sống yên tĩnh, an ninh, hẻm xe hơi và muốn dọn vào ở ngay mà không phải sửa chữa nhiều.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ, căn hiếm trong khu Trường Thọ nên có thể sẽ được giữ chỗ rất nhanh.