Nhà 2 tầng Trưng Nữ Vương, Hải Châu 35m² giá 2.99 tỷ - Đang cho thuê 6.5 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Trưng Nữ Vương, Hải Châu 35m² giá 2.99 tỷ - Đang cho thuê 6.5 triệu/tháng!

2.99 tỷ
35 m² - 85 triệu/m²

Quận Hải Châu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Trưng Nữ Vương, quận Hải Châu, Đà Nẵng! Đây là một sản phẩm hiếm có trên thị trường với giá cả hợp lý và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, hướng Nam thoáng mát, không gian sống được thiết kế với giếng trời, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền chỉ 60m, thuận tiện di chuyển và tiếp cận các dịch vụ xung quanh.
  • Vài bước chân ra chợ Mới, dễ dàng mua sắm hàng hóa tươi sống.
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các tiện ích công cộng khác, đảm bảo cuộc sống đầy đủ tiện nghi.
  • Vị trí trung tâm, dễ dàng tiếp cận các khu vực khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.99 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này không chỉ phù hợp cho gia đình muốn định cư tại trung tâm thành phố mà còn là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.