Nhà 2 tầng trên đường Tô Hiệu, 126m² giá 6.4 tỷ - An cư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng trên đường Tô Hiệu, 126m² giá 6.4 tỷ - An cư lý tưởng!

6.4 tỷ
126 m² - 51 triệu/m²

Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
126 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại quận Liên Chiểu, Đà Nẵng! Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống an yên và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, bếp, sân để xe
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, thiết kế hiện đại, nở hậu 6m, có thể vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Nguyễn Tất Thành, thuận tiện cho việc thư giãn và vui chơi
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình
  • Kiệt ô tô thông, dễ dàng di chuyển
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.4 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an ninh và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!