Nhà 2 tầng tại Tân Bình, 18m² giá 2.7 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng tại Tân Bình, 18m² giá 2.7 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

2.7 tỷ
18 m² - 150 triệu/m²

Phường 07, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
18 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại quận Tân Bình! Ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn mang lại nhiều tiện ích xung quanh cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà hướng Bắc, sổ hồng chính chủ, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Bảy Hiền, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em
  • Cách chợ Bảy Hiền chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện đa khoa Tân Bình, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm cần một nơi an cư gần trung tâm thành phố hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi vấn đề liên quan đến giao dịch bất động sản.