Nhà 2 tầng Phú Nhuận 112.8m² giá 25 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Phú Nhuận 112.8m² giá 25 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lợi!

25 tỷ
112 m² - 223 triệu/m²

9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
112 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Phú Nhuận, nơi có vị trí đắc địa với 2 mặt tiền hẻm xe hơi, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống an lành và đầy tiềm năng đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112.8m² (4m x 28.2m)
  • Bố trí: 2 tầng, diện tích sử dụng 178m²
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong khu vực an ninh, dân trí cao, gần các cơ quan nhà nước như cán bộ, quân đội, hải quan, công an, rất thích hợp để xây dựng mới hoặc khai thác làm căn hộ dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và các trung tâm mua sắm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Đường lớn dễ dàng di chuyển bằng xe hơi, gần các tuyến giao thông công cộng như Metro.
  • Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho việc nghỉ ngơi và sinh sống.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như bệnh viện, ngân hàng và các công viên xanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống an toàn, yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi, cũng như nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà!