Nhà 2 tầng Phan Xích Long, Phú Nhuận 64m² giá 7.59 tỷ - Nở hậu tài lộc! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Phan Xích Long, Phú Nhuận 64m² giá 7.59 tỷ - Nở hậu tài lộc!

7.59 tỷ
64 m² - 119 triệu/m²

Phường 12 (cũ), Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng ngay khu ẩm thực sôi động Phan Xích Long, quận Phú Nhuận. Căn nhà 2 tầng với thiết kế nở hậu sẽ mang lại tài lộc và may mắn cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà có hẻm sạch an ninh, chỉ vài bước chân ra mặt tiền, rất thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu ẩm thực Phan Xích Long, phong phú các món ăn ngon
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Hệ thống an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.59 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, an ninh và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng của khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!