Nhà 2 tầng Phan Thúc Duyên 138m² giá 25.8 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Phan Thúc Duyên 138m² giá 25.8 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi!

25.8 tỷ
138 m² - 187 triệu/m²

Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
138 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Phan Thúc Duyên, Mỹ An, Đà Nẵng! Với 3 mặt thoáng đãng, ngôi nhà 2 tầng này sẽ mang đến không gian sống lý tưởng, thoáng đãng và tràn đầy ánh sáng tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 138m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, 3 mặt thoáng, nằm trên đường chính 6m, kiệt ô tô 4m, thoát sau 1,2m, mát mẻ và thông thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Nguyễn Văn Thoại chỉ 100m, thuận lợi di chuyển đến nhiều địa điểm nổi tiếng
  • Chỉ mất 5 phút để đến bãi biển Mỹ Khê xinh đẹp
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, lý tưởng cho gia đình và kinh doanh
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái hoặc các nhà đầu tư muốn mở Spa hoặc xây căn hộ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!