Nhà 2 tầng Phan Bôi, Sơn Trà 93.5m² giá 12.5 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Phan Bôi, Sơn Trà 93.5m² giá 12.5 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

12.5 tỷ
93 m² - 134 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà 2 tầng tại Phan Bôi, Sơn Trà, Đà Nẵng! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại trung tâm sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93.5m² (4.5m nở hậu 5.5m)
  • Bố trí: Nhà 2 tầng với không gian rộng rãi và thoáng mát
  • Đặc điểm: Khu vực gần cầu Rồng, cầu sông Hàn, thuận lợi di chuyển giữa các tuyến đường lớn như Võ Văn Kiệt và Phạm Văn Đồng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách biển Mỹ Khê 500m, lý tưởng cho những ai yêu thích biển
  • Gần bệnh viện, trường học, chợ, phục vụ cho nhu cầu sống hàng ngày
  • Khu vực đông khách du lịch Hàn Quốc, tiềm năng phát triển kinh doanh hoặc cho thuê
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình hoặc những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê trong khu vực du lịch sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!