Nhà 2 tầng Nhà Bè 27m² 1,7 tỷ - Full nội thất | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Nhà Bè 27m² 1,7 tỷ - Full nội thất

1.7 tỷ
27 m² - 63 triệu/m²

Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
27 m²

Nhà xinh full nội thất, chỉ xách vali vào ở ngay - lựa chọn gọn gàng cho gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư dòng tiền nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:27m² (3,1m x 9m)
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, có ban công thoáng mát đón nắng sớm
  • Đặc điểm:2 căn liền kề, khu dân cư hiện hữu yên tĩnh; tặng full nội thất, dọn vào ở ngay; điện nước chính quy

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong hẻm 2174 đường Huỳnh Tấn Phát, thuận tiện di chuyển và hạn chế ồn ào
  • Kết nối nhanh về Quận 7 và khu Phú Mỹ Hưng (khoảng 5-10 phút di chuyển)
  • Khu vực dân cư sẵn có nhiều cửa hàng tiện lợi, quán an uong/cafe, mua sắm hang ngay quanh truc duong Huỳnh Tấn Phát
  • Dễ tiếp cận các dịch vụ thiết yếu nhu truong hoc, cho, phong kham trong khu vuc Thị trấn Nhà Bè
  • Thuận tiện di chuyển bằng xe máy/ô tô ra các tuyến đường lớn, phù hợp nhu cầu di lam hằng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1,7 tỷ/căn (thuong luong nhe)
  • Pháp lý:Sổ hồng chung; mua bán vi bằng

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách tai chinh vua phai can nha o thuc, cap vo chong tre muon vao o nhanh, hoac nha dau tu can san pham de cho thue/giu tai san tai khu Nam Sai Gon.

Liên hệ:

Quan tam can nha full noi that gia tot khu Nha Be? Nhan tin de nhan thong tin chi tiet va hen lich xem nha thuc te.