Nhà 2 tầng Nguyễn Văn Đậu 30m² giá 4.74 tỷ - Hẻm an ninh yên tĩnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Nguyễn Văn Đậu 30m² giá 4.74 tỷ - Hẻm an ninh yên tĩnh!

4.74 tỷ
30 m² - 158 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, quận Bình Thạnh. Ngôi nhà 2 tầng với diện tích 30m² này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn mang lại không gian sống yên tĩnh và an toàn cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà vuông vức, chỉ cần vài thùng sơn là mới keng, sổ đang làm mới.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hẻm thông Lê Quang Định, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Hẻm an ninh yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình
  • Chỉ cách các tiện ích như chợ, siêu thị và trường học khoảng 1km
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.74 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình nhỏ hoặc cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm một không gian sống yên bình và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.