Nhà 2 tầng Nguyễn Văn Công, 30m² giá 4.19 tỷ - Thích hợp đón Tết! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Nguyễn Văn Công, 30m² giá 4.19 tỷ - Thích hợp đón Tết!

4.19 tỷ
30 m² - 140 triệu/m²

Phường 13, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu thích ngôi nhà 2 tầng vừa mới được chào bán gấp tại đường Nguyễn Văn Công, phường 3, quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống lý tưởng, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh, đặc biệt là trong dịp Tết và Noel sắp tới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 2 phòng ngủ, bếp và khách, có balcon thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, tặng kèm full nội thất như Tivi Sony, Tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh,...

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên Gia Định chỉ 500m, lý tưởng cho những buổi dạo bộ và vui chơi
  • Gần chợ và trung tâm thương mại Hà Đô, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút để đến bệnh viện 175, thuận tiện cho việc khám chữa bệnh
  • Giao thông thuận lợi, chỉ cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Công 8m, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Hẻm rộng 3m, xe hơi có thể đậu trước cửa nhà thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.19 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn không xa trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy gọi ngay để được xem nhà thực tế và nhận tư vấn pháp lý rõ ràng. Chúng tôi cam kết mang đến cho bạn dịch vụ tốt nhất với giá trị thực!