Nhà 2 Tầng Nguyễn Thị Búp, Q12 - 44m² Sổ Hồng - Giá 4.26 Tỷ TL | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Tầng Nguyễn Thị Búp, Q12 - 44m² Sổ Hồng - Giá 4.26 Tỷ TL

4.26 tỷ
44 m² - 97 triệu/m²

Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44 m²

Nhà 2 tầng full nội thất, hẻm xe hơi ngay Nguyễn Thị Búp, Quận 12 - Sẵn sàng đón chủ mới!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 2 tầng kiên cố, full nội thất tiện nghi tại vị trí đắc địa thuộc Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12. Chỉ cách chợ, siêu thị và Hiệp Thành City vài bước chân, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m² (ngang 4m, dài 11m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu đúc kiên cố
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, hẻm xe hơi rộng rãi, pháp lý sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Tân Chánh Hiệp 500m, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần siêu thị Coopmart Nguyễn Ảnh Thủ, đáp ứng mọi nhu cầu tiêu dùng.
  • Liền kề khu dân cư Hiệp Thành City với nhiều tiện ích giải trí, ẩm thực.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Ảnh Thủ, Lê Văn Khương.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thuận tiện cho việc đi lại bằng xe máy và ô tô.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.260.000.000 VNĐ (4.26 tỷ)
  • Thương lượng trực tiếp chính chủ, giảm mạnh cho khách hàng thiện chí.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một chốn an cư ổn định, tiện nghi tại khu vực Quận 12 với mức giá hợp lý và pháp lý minh bạch.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp và nhận ưu đãi tốt nhất! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm mơ ước.