Nhà 2 Tầng Nguyễn Khánh Toàn Vinh 94.2m² - Ô Tô Vào Tận Nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Tầng Nguyễn Khánh Toàn Vinh 94.2m² - Ô Tô Vào Tận Nhà!

6 tỷ
94 m² - 64 triệu/m²

Thành Phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
94 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà mặt đường Nguyễn Khánh Toàn, TP Vinh - nơi an cư lý tưởng kết hợp kinh doanh sầm uất. Ngôi nhà 2 tầng hiện đại, đường rộng 10 mét, ô tô vào tận gara, sẵn sàng đón chủ mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:94.2m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng bếp, 1 phòng khách, 1 gara để xe.
  • Đặc điểm:Nhà 2 tầng kiên cố, mặt đường lớn rộng 10 mét, hướng Tây Nam đón gió mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa ngay trên trục đường Nguyễn Khánh Toàn, giao thông thuận tiện.
  • Cách đường Nguyên Sỹ Sách chỉ khoảng 300m, kết nối nhanh đến các khu vực trung tâm.
  • Cách đường Nguyên Văn Cừ khoảng 300m, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng.
  • Gần chợ Quang Trung, siêu thị, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trường học các cấp (tiểu học, THCS, THPT) trong khu vực.
  • Thuận tiện đi lại đến Bệnh viện Đa khoa Nghệ An, đảm bảo an tâm về y tế.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình đa thế hệ muốn tìm không gian sống rộng rãi, tiện nghi tại trung tâm thành phố. Đặc biệt phù hợp cho những ai muốn kết hợp an cư và kinh doanh, văn phòng tại vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này! Liên hệ ngay hôm nay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.