Nhà 2 Tầng Ngộp Bank 32m² Gần Chợ Trung Chánh, Hóc Môn - Chỉ 2.3 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Tầng Ngộp Bank 32m² Gần Chợ Trung Chánh, Hóc Môn - Chỉ 2.3 Tỷ

2.3 tỷ
32 m² - 72 triệu/m²

Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà đẹp 2 tầng kiên cố tại Hóc Môn với mức giá không tưởng! Ngôi nhà này đang được chào bán gấp với tình hình tài chính cực kỳ ưu đãi, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư thông minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng mới xây, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Ngang 4m, dài 8m, nhà vuông vắn, kiến trúc đẹp, sẵn sàng vào ở ngay. Hẻm xe máy thoáng mát, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Trung Chánh chỉ vài trăm mét, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần tuyến đường huyết mạch, dễ dàng di chuyển sang Quận 12 và các khu vực lân cận.
  • Khu dân cư đông đúc, sầm uất với đầy đủ các tiện ích: trường học các cấp, bệnh viện, ngân hàng, cửa hàng tiện lợi.
  • Gần các tuyến xe buýt, kết nối giao thông công cộng thuận tiện.
  • Tiềm năng tăng giá cao do vị trí cửa ngõ thành phố, khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này đặc biệt phù hợp với các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ mong muốn sở hữu một chốn an cư ổn định, tiện nghi với mức đầu tư hợp lý. Cũng là cơ hội tốt cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà ưng ý với mức giá tốt nhất thị trường! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.