Nhà 2 tầng mặt tiền Trần Xuân Lê 82m² giá 6.95 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng mặt tiền Trần Xuân Lê 82m² giá 6.95 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

6.95 tỷ
82 m² - 85 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
82 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà 2 tầng mặt tiền đường Trần Xuân Lê, Đà Nẵng! Đây là một cơ hội vàng dành cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc một địa điểm kinh doanh thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m² (Diện tích sàn sử dụng khoảng 165m²)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng thờ và khu vực giặt phơi riêng biệt
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, mặt tiền 5,5m, lề đường rộng 5m, ô tô đậu thoải mái, hướng Đông Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trạm xe buýt 200m, thuận tiện di chuyển bằng xe máy hoặc ô tô
  • Cách siêu thị Big C 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Trần Xuân Lê và THPT Thanh Khê, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách bệnh viện 600m, đảm bảo an tâm về sức khỏe cho cả gia đình
  • Khu vực sầm uất, thích hợp cho việc kinh doanh và sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.95 tỷ VND – thương lượng nhẹ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam