Nhà 2 tầng mặt tiền Tôn Đức Thắng 200m² giá 14.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng mặt tiền Tôn Đức Thắng 200m² giá 14.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

14.9 tỷ
200 m² - 75 triệu/m²

Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
200 m²

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư! Bán đất tặng nhà 2 tầng mặt tiền đường Tôn Đức Thắng, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng. Với diện tích 200m², vị trí đắc địa, thích hợp cho kinh doanh và cho thuê, giúp bạn tạo ra dòng tiền ổn định ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 200m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thuận tiện kinh doanh, cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tôn Đức Thắng, mua sắm tiện lợi
  • Cách trường học cấp 1 và 2 chỉ 300m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, giải trí đa dạng
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Đặc biệt phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, cho thuê hoặc sống trong khu vực sầm uất của quận Cẩm Lệ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để xem đất và sở hữu tài sản đắt giá này!