Nhà 2 tầng mặt ngõ Ngô Gia Tự, 88m² giá 5.34 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng mặt ngõ Ngô Gia Tự, 88m² giá 5.34 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

5.34 tỷ
88 m² - 61 triệu/m²

Quận Hải An, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
88 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại mặt ngõ Ngô Gia Tự, quận Hải An, Hải Phòng. Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm hoi với mức giá hợp lý, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và cơ hội kinh doanh thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng với thiết kế thông thoáng, tối ưu hóa công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Hướng Đông, ngõ thông, ô tô đỗ cửa, gần mặt đường, thuận lợi cho việc kinh doanh buôn bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hải An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các tiện ích công cộng như ngân hàng, bệnh viện, và các dịch vụ chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.34 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm không gian sống ấm cúng và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng với lượng khách hàng tiềm năng cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội