Nhà 2 tầng lô góc Đà Nẵng 145m² giá 9.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng lô góc Đà Nẵng 145m² giá 9.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

9.5 tỷ
145 m² - 66 triệu/m²

Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
145 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà lô góc tuyệt đẹp tại thành phố Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa 2 mặt tiền đường Nguyễn Minh Châu và Đông Trà 8, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145,1m² (7m x 21m)
  • Bố trí: 2 tầng, gồm 3 phòng ngủ và 2 toilet
  • Đặc điểm: Nhà lô góc, thiết kế hiện đại, đường rộng 10,5m và 5,5m thuận tiện cho giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Cách chợ Hòa Hải chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm của gia đình
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến bãi biển, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện kết nối với các khu vực xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn tìm một không gian sống rộng rãi và an ninh, cũng như cho những nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam