Nhà 2 Tầng Kiệt 45 Lê Độ, Thanh Khê - 30m² Giá 1.85 Tỷ, Gần Aeon & Sân Bay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Tầng Kiệt 45 Lê Độ, Thanh Khê - 30m² Giá 1.85 Tỷ, Gần Aeon & Sân Bay

1.85 tỷ
30 m² - 62 triệu/m²

Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Cơ hội sở hữu ngay ngôi nhà 2 tầng ấm cúng tại trung tâm Đà Nẵng! Vị trí kiệt 45 Lê Độ, Thanh Khê không chỉ mang lại sự yên tĩnh mà còn kết nối dễ dàng đến mọi tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp và các không gian sinh hoạt thiết yếu.
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng kiên cố, nằm trong kiệt rộng rãi, xe máy ra vào thoải mái. Pháp lý sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Aeon Mall Đà Nẵng chỉ 500m, thỏa sức mua sắm, giải trí.
  • Di chuyển đến Sân bay Quốc tế Đà Nẵng chưa đầy 10 phút.
  • Gần các trường học các cấp: THCS Nguyễn Thị Minh Khai, THPT Thanh Khê.
  • Chợ An Hải Bắc cách 1km, đáp ứng nhu cầu ăn uống hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các trục đường chính như Điện Biên Phủ, Nguyễn Hữu Thọ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.85 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho các gia đình nhỏ, các cặp vợ chồng trẻ mong muốn sở hữu một tổ ấm ổn định, tiện nghi tại khu vực trung tâm thành phố, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời tốt nhờ vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.