Nhà 2 tầng kiệt 126 Lê Độ 31m² giá 3.399 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng kiệt 126 Lê Độ 31m² giá 3.399 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

3.4 tỷ
31 m² - 110 triệu/m²

Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

6 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31 m²

Cơ hội sở hữu tổ ấm lý tưởng ngay trung tâm quận Thanh Khê với mức giá cực kỳ hợp lý. Căn nhà 2 tầng tại kiệt 126 Lê Độ được thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới về định cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:31m²
  • Bố trí:Kết cấu 2 tầng kiên cố gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng thờ trang nghiêm và sân phơi đón nắng.
  • Đặc điểm:Nhà hướng Tây Bắc, không gian sạch sẽ, gọn gàng, khu dân cư yên tĩnh, an ninh đảm bảo, kiệt xe máy thuận tiện đi lại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Cách bệnh viện Hoàn Mỹ Đà Nẵng chỉ vài phút di chuyển
  • Kết nối nhanh chóng đến bãi biển Thanh Khê xinh đẹp
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thương mại Aeon Mall và các khu mua sắm lớn
  • Gần các trục đường huyết mạch, giao thông thuận tiện đi khắp thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.399 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm không gian sống riêng tư tại trung tâm, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tiềm năng để cho thuê lại tại khu vực dân cư ổn định.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ, sở hữu ngay bất động sản ưng ý với mức giá tốt nhất thị trường!