Nhà 2 Tầng Khu Dân Cư Bình Nhựt, 85.5m² giá 5.39 tỷ - Đẳng cấp hiện đại, full nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Tầng Khu Dân Cư Bình Nhựt, 85.5m² giá 5.39 tỷ - Đẳng cấp hiện đại, full nội thất!

5.39 tỷ
85 m² - 63 triệu/m²

Phường Long Hòa, Quận Bình Thuỷ, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà đẳng cấp tại khu dân cư Bình Nhựt, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và phong cách sống hiện đại. Với thiết kế sang trọng, ngôi nhà 2 tầng này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn trong dịp Tết này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85,5m² (4,5 x 19m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng sinh hoạt chung, ban công.
  • Đặc điểm: Nhà mới 100%, full nội thất cao cấp (sofa, bàn ăn, máy lạnh inverter, giường nệm, tủ rượu, hệ thống đèn thông minh), sổ hồng hoàn công.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Siêu Thị Aeon Nhật Bản và vòng xoay Võ Văn Kiệt khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh với camera giám sát đảm bảo an toàn 24/7.
  • Gần trường học, bệnh viện, chợ và các tiện ích khác, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Vị trí lý tưởng cho việc ở và kinh doanh đa ngành nghề như văn phòng, quán ăn, cafe.
  • Tiềm năng tăng giá cao trong tương lai, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,39 tỷ VND (thương lượng).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, chuyên gia hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một nơi ở hiện đại và tiện nghi, đồng thời có khả năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.