Nhà 2 tầng Huỳnh Tấn Phát 39m² giá 4.7 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Huỳnh Tấn Phát 39m² giá 4.7 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

4.7 tỷ
39 m² - 121 triệu/m²

Tân Mỹ, 4, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà 2 tầng tại Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Mỹ, quận 4! Đây chính là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:39m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ - 2 phòng tắm - Ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Xây dựng 2 tầng, tặng toàn bộ nội thất như hình, thiết kế hiện đại và tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hẻm ô tô chỉ 50m, thuận tiện di chuyển
  • Gần khu Nam Long Phú Thuận, Phú Mỹ Hưng, nơi tập trung nhiều tiện ích sống
  • Tiếp cận dễ dàng với các cửa hàng, quán ăn, và chợ truyền thống trong khu vực
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.7 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công, hỗ trợ ngân hàng

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi trẻ, những ai muốn có một không gian sống tiện nghi trong khu vực phát triển của thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!