Nhà 2 tầng Hòa Phú, Liên Chiểu, Đà Nẵng 85m² chỉ 6.85 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Hòa Phú, Liên Chiểu, Đà Nẵng 85m² chỉ 6.85 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất!

6.85 tỷ
85 m² - 81 triệu/m²

Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mơ ước tại Hòa Phú, Liên Chiểu, Đà Nẵng! Ngôi nhà 2 tầng được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m² (ngang 5m x 17m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, phòng thờ, khu tiểu cảnh, sân để ô tô.
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái, lối đi rộng rãi và thoáng mát, nội thất đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển, chỉ mất vài phút đi bộ để tận hưởng bãi biển tuyệt đẹp.
  • Chợ và siêu thị Mega gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giáo dục phát triển với các trường học như C1 Võ Thị Sáu, C2 Lương Thế Vinh, C3 Thanh Khê, Nguyễn Trãi nằm trong bán kính gần.
  • Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.850.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này, hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội