Nhà 2 tầng Hố Nai Biên Hòa 66m2 giá 3.35 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Hố Nai Biên Hòa 66m2 giá 3.35 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.35 tỷ
66 m² - 51 triệu/m²

Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
66 m²

Căn nhà 1 trệt 1 lầu phong cách hiện đại gần giáo xứ Phúc Lâm, đường nhựa 5m ô tô tới cửa, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình tìm chốn an cư tại Biên Hòa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:66m2 (ngang 5,3m x dài 12,5m, diện tích sàn khoảng 130m2)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu gồm sân để xe trong nhà, phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 wc, phòng thờ và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm:Nhà xây phong cách hiện đại, thoáng mát, kiên cố từng chi tiết, đúng bản thiết kế, đường nhựa 5m xe hơi ra vào thoải mái, sổ riêng full thổ cư, hướng Nam.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần giáo xứ Phúc Lâm, thuận tiện sinh hoạt tôn giáo và gắn kết cộng đồng.
  • Cách đường Nguyễn Ái Quốc khoảng 600m, kết nối nhanh đến các khu vực trung tâm thành phố Biên Hòa.
  • Xung quanh có chợ và nhiều cửa hàng tiện lợi, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hằng ngày.
  • Gần trường học các cấp tại phường Hố Nai, phù hợp gia đình có con em đi học.
  • Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, môi trường sống an ninh và yên tĩnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.35 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình trẻ hoặc vợ chồng trung niên muốn mua nhà vào ở ngay, ưu tiên không gian sống thoáng mát, gần nhà thờ, trường học và đầy đủ tiện ích dân sinh tại Biên Hòa.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh thực tế và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất.