Nhà 2 Tầng Hiệp Bình Phước 38m² giá 3.05 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Tầng Hiệp Bình Phước 38m² giá 3.05 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

3.05 tỷ
38 m² - 80 triệu/m²

Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức. Với vị trí đắc địa gần khu vực Vạn Phúc, ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống yên tĩnh và thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 1 trệt và 1 lầu với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm xe máy, đường thông, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Bình Phước, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như Thủ Đức và Bình Thạnh
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến trung tâm thương mại Vincom Thủ Đức

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.05 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Cũng rất thích hợp cho những nhà đầu tư bất động sản với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!