Nhà 2 Tầng Hẻm Đường Lê Thánh Tôn Nha Trang 46.7m² giá 6 tỷ - Gần TTTM Vincom! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Tầng Hẻm Đường Lê Thánh Tôn Nha Trang 46.7m² giá 6 tỷ - Gần TTTM Vincom!

6 tỷ
46.7 m² - 128 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
46.7 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại hẻm đường Lê Thánh Tôn, thành phố Nha Trang. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên biển cả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.7m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông Bắc, đường rộng 3.5m, diện tích sàn 93.4m²

Tiện ích xung quanh:

  • Gần TTTM Vincom, thuận tiện mua sắm và giải trí
  • Cách chợ Xóm Mới chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các mặt hàng tươi sống
  • Trường THPT Thái Nguyên cách nhà khoảng 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ cách bãi biển Nha Trang xinh đẹp 300m, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ, cặp đôi trẻ, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng gần biển và các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!