Nhà 2 tầng Gò Vấp 34m² giá 4.98 tỷ - Nội thất cực đẹp, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Gò Vấp 34m² giá 4.98 tỷ - Nội thất cực đẹp, sẵn sàng vào ở!

4.98 tỷ
34 m² - 146 triệu/m²

Phường 10, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại trung tâm Gò Vấp! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà hoàn hảo với thiết kế hiện đại và nội thất sang trọng, chỉ chờ bạn dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu gồm 2 phòng ngủ, bếp, khách, bàn làm việc và giếng trời thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà có sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, nội thất đẹp tặng kèm như hình.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND Phường Gò Vấp, thuận tiện cho việc giải quyết các thủ tục hành chính.
  • Cách bãi giữ xe hơi chỉ 30m, thuận lợi cho việc đậu xe.
  • Gần Sân Bay Tân Sơn Nhất, tiết kiệm thời gian di chuyển.
  • Gần ĐH Công Nghiệp 4, rất thích hợp cho sinh viên và gia đình có con đi học.
  • Di chuyển dễ dàng đến các quận Bình Thạnh, Phú Nhuận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.98 tỷ VND (còn thương lượng).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư cần một nơi an cư gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!