Nhà 2 Tầng Đường Số 49, Hiệp Bình Chánh 55.8m² giá 5.3 Tỷ - Bán Gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Tầng Đường Số 49, Hiệp Bình Chánh 55.8m² giá 5.3 Tỷ - Bán Gấp!

5.3 tỷ
56 m² - 95 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Đường Số 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức! Ngôi nhà 2 tầng này không chỉ có thiết kế hiện đại, mà còn nằm trong khu vực phát triển sôi động với nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55.8m² (ngang 4m x dài 12.66m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách và 1 bếp
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, cách mặt tiền chỉ 10m, hướng Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Hiệp Bình 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần đường Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Khu vực yên tĩnh, thoáng mát, gần sông, lý tưởng cho cuộc sống gia đình
  • Nhiều tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện và các dịch vụ khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.3 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà!