Nhà 2 tầng Đường Số 3B, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân 27m² chỉ 3.62 tỷ - Cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Đường Số 3B, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân 27m² chỉ 3.62 tỷ - Cơ hội đầu tư tốt!

3.62 tỷ
27 m² - 134 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà 2 tầng ở Đường Số 3B, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân. Với diện tích 27m², ngôi nhà không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn rất thuận tiện cho việc di chuyển và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 2 tầng, với không gian sống thoải mái và tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường TH Bình Long, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách công viên Cầu Trắng chỉ 500m, không gian xanh cho cả gia đình
  • Đường lớn thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe máy hoặc ô tô
  • Gần chợ và các trung tâm thương mại, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.62 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và yên tĩnh, hoặc các nhà đầu tư bất động sản muốn sở hữu tài sản tại khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam