Nhà 2 tầng đường Số 3 Bình Hưng Hòa A 48m² giá 5.272 tỷ - Đẹp mê ly, ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng đường Số 3 Bình Hưng Hòa A 48m² giá 5.272 tỷ - Đẹp mê ly, ở ngay!

5.272 tỷ
48 m² - 110 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
48 m²

Chủ cần bán gấp căn nhà 2 tầng tại đường Số 3, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân với giá mềm, xem là chốt nhanh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (Ngang 4.02m, nở hậu 4.15m, dài 12m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà mới sửa đẹp, dọn vào ở ngay, không cần làm thêm, kết cấu BTCT kiên cố

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền Miếu Bình Đông chỉ 30m, thuận tiện di chuyển
  • Gần chợ Bình Long, khu vực sầm uất và đầy đủ tiện nghi
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình
  • Chỉ vài phút di chuyển đến quận Tân Phú qua đường Nguyễn Sơn Văn Cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.272 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình ở lâu dài, cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền với thanh khoản cao.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được hỗ trợ chi tiết và khám phá thêm nhiều căn nhà khác trong cùng phân khúc giá tại khu vực!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Tp Hồ Chí Minh