Nhà 2 tầng đường số 13A, Bình Tân 28m² giá 3.15 tỷ - Tiện vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng đường số 13A, Bình Tân 28m² giá 3.15 tỷ - Tiện vào ở ngay!

3.15 tỷ
28 m² - 113 triệu/m²

Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một căn nhà 2 tầng mới xây, tọa lạc tại đường số 13A, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm tiện nghi và hiện đại!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m² (3.5m x 8m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới, pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ, công chứng trong ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Aeon Tân Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường THCS Trần Quốc Toản chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Nhà sách Nguyễn Văn Cừ gần đó, đáp ứng nhu cầu học tập và giải trí
  • Dễ dàng di chuyển qua các trục đường lớn như Bình Long, Tân Kỳ Tân Quý, Kênh Nước Đen

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại khu vực Bình Tân.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!